Kết quả từ 1 tới 3 trên 3
  1. admin đang trực tuyến
    Administrator Avatar của admin
    Thanks
    2
    1. Hỗ trợ nhắn tin qua điện thoại số: 01668.929.383 (chỉ nhắn tin)
    2. Facebook hỗ trợ:
    To view links or images in signatures your post count must be 10 or greater. You currently have 0 posts.

3. Hướng dẫn toàn tập về game:
    To view links or images in signatures your post count must be 10 or greater. You currently have 0 posts.

4. Các sự kiện diễn ra trong game:
  2. tuanlaos đang trực tuyến
    Junior Member Avatar của tuanlaos
    Thanks
    0
    xin phép admin , mình là chủ acc Tuanlaos, mình và nó ở chung với nhau, nó không dùng auto gì đâu, nó chỉ dùng cái auto bàn phím để bơm máu thôi, nó vừa kêu bị khóa acc
    mình bảo nhưng nó nói sv vắng rồi cũng chẳng muốn chơi nên nó không nói,nói nó dùng auto thì sao mình ở cùng với nó mình lại k dùng đc,mình và nó cũng nhiều tuổi rồi.
    cùng nhau chơi mấy sever ai trả biết đến tên của nó, trước cũng có sever admin còn tạo acc để pk với nó, ai cũng kêu nó *****cuối cùng nó quay video cho mọi ng xem,
    no up video xong rồi cũng nghỉ, nó đang chơi 3 cái mu khác, mu nào nó cũng nạp gần chục triệu, nói nó sử dụng auto thì tội nó, sáng nay nó còn mới dạy mình cách combo nhanh
    , mình vào thử với acc VoTam thì combo nhanh thật, VoTam có vào đây đọc thì làm chứng câu nói này,mình cũng qua sv khác chơi thôi, chào mấy ae thân nhé
    admin đừng xóa cái bình luận này của mình nhé
  3. votam đang trực tuyến
    Junior Member Avatar của votam
    Thanks
    0
    khổ tui cũng k hiểu đâu adm làm rõ thui ^^ .Sv vắng thật . AD sắp xếp gộp thêm mem . căn bản xài auto chắc có nhiều tập tin liên quan tới hack

Quuyền Hạn Của Bạn

• Bạnkhông thể tạo chủ đề